metacity-2.0 - en to ha translation catalogue (290 entries)

en: "%s" found in configuration database is not a valid value for keybinding "%s"
ha: "%s" da aka samu cikin rumbun bayanin canza tsari bai da kima mai inganci wa kibaindin "%s"

en: "%s" found in configuration database is not a valid value for mouse button modifier
ha: "%s" da aka samu cikin rumbun bayani na canza tsari, ba wata kima mai inganci wa mai gyaren maɓallin linzami ba

en: "%s" is not a valid value for focus attribute
ha: "%s" ba wani kima mai inganci wa halin zura ido bane

en: "%s" is not a valid value for resize attribute
ha: "%s" ba wata kima mai inganci wa halin sake girma ba

en: "%s" is not a valid value for state attribute
ha: "%s" ba wata kima mai inganci wa halin matsayi bane

en: %g milliseconds to draw one window frame
ha: %g millisakan da za'a ja firam guda na taga

en: (Not implemented) Navigation works in terms of applications not windows
ha: (Ba'a zartar da shi ba) Neman hanya na aiki game da shirin ayuka, bada taga ba

en: <%s> geometry "%s" has not been defined
ha: Ba'a bayyana <%s> jometiri "%s" ba

en: <%s> must specify either a geometry or a parent that has a geometry
ha: <%s> sai ka ƙayyada ko wani jometiri ko kuma wata uwa da ke da wani jometiri

en: <%s> name "%s" used a second time
ha: <%s> sunan "%s" da aka amfani da na biyu

en: <%s> parent "%s" has not been defined
ha: ba'a bayyana <%s> uwar "%s" ba

en: <author> specified twice for this theme
ha: <marubuci> da aka ƙayyade sau biyu wa wannan jigon

en: <button function="%s" state="%s" draw_ops="whatever"/> must be specified for this frame style
ha: Tilas ne a ƙayyade <aikin maɓalli="%s" state="%s" duro_ops="komene ne"/> wa wannan salon firam

en: <copyright> specified twice for this theme
ha: <hakkin mallaka> da aka ƙayyade sau biyu wa wannan jigon

en: <date> specified twice for this theme
ha: <kwanan wata> da aka ƙayyade sau biyu wa wannan jigon

en: <description> specified twice for this theme
ha: <kwatance> da aka ƙayyade sau biyu wa wannan jigon

en: <metacity_session> attribute seen but we already have the session ID
ha: <zaman shawarar_metaciti> an ga halin amma mun riga muna da shaidar zaman shawarar

en: <name> specified twice for this theme
ha: <suna> da aka ƙayyade sau biyu wa wannan jigo

en: A style called "%s" has not been defined
ha: Ba'a bayyana wata salo mai suna "%s" ba

en: Action on title bar double-click
ha: Aiki idan an danna layin suna sau-biyu

en: Alpha must be between 0.0 (invisible) and 1.0 (fully opaque), was %g
ha: Ana so alfa ta tsaya tsakanin 0.0 (wanda ba ya ganuwa) da 1.0 (cikakken shirin opaque), shine %g

en: Alpha value "%s" in blended color is not between 0.0 and 1.0
ha: Kimar alfa "%s" da ke cikin launin da aka saje bai tsakanin 0,0 da 1.0

en: Angle must be between 0.0 and 360.0, was %g
ha: Ana son kusurwa ta tsaya tsakanin 0.0 da 360.0, shine %g

en: Arrangement of buttons on the titlebar
ha: Tsarin maɓallu kan layin suna

en: Aspect ratio "%s" is unknown
ha: Bambancin faɗi da tsayi "%s" da ba'a sani ba

en: Attribute "%s" is invalid on <%s> element in this context
ha: Halin "%s" na da inganci kan <%s> ƙanshi na cikin wannan muhalli

en: Attribute "%s" repeated twice on the same <%s> element
ha: An maimaita halin "%s" sau biyu kan ƙanshi <%s> guda

en: Automatically raises the focused window
ha: Yana ɗaga tagan da aka zura wa ido farat ɗaya

en: Bar
ha: Layi

en: Benchmark
ha: Bancmak

en: Blend format is "blend/bg_color/fg_color/alpha", "%s" does not fit the format
ha: Tsarin sajewa shine "blend/bg_color/fg_color/alpha", "%s" bai dace da tsarin ba

en: Boolean values must be "true" or "false" not "%s"
ha: Tilas ne kimar Bookean su zama na "gaske" ko "ƙarya" ba na "%s" ba

en: Border
ha: Gefe

en: Border "%s" is unknown
ha: Ba'a san gefen "%s" ba

en: Border-only window
ha: Taga na gefe-kawai

en: Bug in window manager:
ha: Cuta cikin manajan taga:

en: Button Layouts
ha: Tsarin Maɓallu

en: Button aspect ratio %g is not reasonable
ha: Maɓalli na gwada tsawo da faɗin %g ba mai hankali ba

en: Button layout test %d
ha: Gwajin tsarin maɓalli %d

en: Can't have a two draw_ops for a <button> element (theme specified a draw_ops attribute and also a <draw_ops> element, or specified two elements)
ha: Ba za'a iya sami duro_ops guda biyu wa wani <maɓallin> ƙanshi ba (jigon ya ƙayyade wani halin duro_ops da kuma wata ƙanshi na <duro_ops>, ko kuma ya ƙayyade ƙanshi guda biyu)

en: Can't have a two draw_ops for a <menu_icon> element (theme specified a draw_ops attribute and also a <draw_ops> element, or specified two elements)
ha: Ba za'a iya sami wani duro_ops wa wani ƙanshi na <alamar_mazaɓa> ba (jigon ya ƙayyade wani halin duro_ops da kuma wani ƙanshi na <duro_ops>, ko kuma ya ƙayyade ƙanshi guda biyu)

en: Can't have a two draw_ops for a <piece> element (theme specified a draw_ops attribute and also a <draw_ops> element, or specified two elements)
ha: Ba za'a iya sami duro_ops guda biyu wa wani <gutsuren> ƙanshi ba (jigon ya ƙayyade wani halin duro_ops da kuma wani ƙanshi na <duro_ops>, ko kuma ya ƙayyade ƙanshi guda biyu)

en: Class
ha: Aji

en: Clicking a window while holding down this modifier key will move the window (left click), resize the window (middle click), or show the window menu (right click). Modifier is expressed as "&lt;Alt&gt;" or "&lt;Super&gt;" for example.
ha: Idan ana danna wani taga a lokacin da aka riƙe wannan maɓallin gyare-gyare, zai motsa tagan (danne hagu), sake girmar tagan (danne tsakiya), ko kuma ya nuna mazaɓen tagan (danne dama). Akan nuna mai gyare-gyare kamar misali, "&lt;Alt&gt;" ko "&lt;Super&gt;".

en: Close Window
ha: Rufe Taga

en: Close window
ha: Rufe taga

en: Commands to run in response to keybindings
ha: Umarnai da za'a tafiyar da cikin ba da amsa zuwa kibaindin

en: Constant "%s" has already been defined
ha: An riga an bayyana babbƙu na "%s"

en: Coordinate expression contained unknown operator at the start of this text: "%s"
ha: Salon maganar ajiya na ƙunsa da afareta wanda ba'a sani ba a wajen fara wannan rubutu : "%s"

en: Coordinate expression contains character '%s' which is not allowed
ha: Salon maganar ajiya na ƙunsa da baƙin '%s' wanda ba'a yarda ba

en: Coordinate expression contains floating point number '%s' which could not be parsed
ha: Salon maganar ajiya na ƙunsa da tsarin adana lambobi na flotin point na '%s' da aka kasa yin parse

en: Coordinate expression contains integer '%s' which could not be parsed
ha: Salon maganar ajiya na ƙunsa da inteja '%s' da aka kasa yin parse

en: Coordinate expression doesn't seem to have any operators or operands
ha: Kamar salon maganar ajiya bai da wasu afareta ko operands

en: Coordinate expression ended with an operator instead of an operand
ha: Salon maganar ajiya ta ƙare da wata afareta maimakon wata operand

en: Coordinate expression had a close parenthesis with no open parenthesis
ha: Salon maganar ajiya na da wata rufaffiyar baka-biyu mai maras buɗaɗɗen baka-biyu

en: Coordinate expression had an open parenthesis with no close parenthesis
ha: Salon maganar ajiya ta sami wata buɗaɗɗiyar baka biyu mai maras rufaffiyar baka biyu

en: Coordinate expression had an operand where an operator was expected
ha: Salon maganar ajiya na da wani operand inda aka saurari wata afareta

en: Coordinate expression had unknown variable or constant "%s"
ha: Salon maganar ajiya na da veriyabur ko kwanstant wanda ba'a sani ba "%s"

en: Coordinate expression has an operator "%s" where an operand was expected
ha: Salon maganar ajiya na da wata afareta "%s" inda aka saurari wani operand

en: Coordinate expression has operator "%c" following operator "%c" with no operand in between
ha: Salon maganar ajiya na da afaretar "%c" mai bin afaretar "%c" kuma babu wani operand tsakanin su

en: Coordinate expression results in division by zero
ha: Salon maganar ajiya na bada sakammako cikin rabawa da sifiri

en: Coordinate expression tries to use mod operator on a floating-point number
ha: Salon maganar ajiya na ƙoƙarin yin amfani da afaretar mod kan tsarin adana lambobi na flotin-point

en: Coordinate expression was empty or not understood
ha: Babu komai cikin salon maganar ajiya ko kuma ba'a gane shi ba

en: Could not acquire window manager selection on screen %d display "%s"
ha: An kasa samun zaɓen manajan taga kan fuskar kwamfyuta %d da ake nuna "%s"

en: Could not create directory '%s': %s
ha: An kasa ƙiƙiro gafaka '%s': %s

en: Could not open session file '%s' for writing: %s
ha: An kasa buɗe fayil na zaman shawara '%s' wa yin rubutu: %s

en: Could not parse "%s" as a floating point number
ha: An kasa yin parse "%s" kamar wata shirin lissafa da adana alƙalami

en: Could not parse "%s" as an integer
ha: An kasa parse ga "%s" kamar wata inteja

en: Could not parse alpha value "%s" in blended color
ha: An kasa yin parse ga kimar alfa na "%s" cikin launin da aka saje

en: Could not parse color "%s"
ha: An kasa yin parse ga launin "%s"

en: Could not parse font description "%s" from GConf key %s
ha: An kasa yin parse ga kwatancin nau'in rubutu "%s" daga maɓallin GConf %s

en: Could not parse shade factor "%s" in shaded color
ha: An kasa yin parse ga shade fakto na"%s" cikin launin da aka inuwantar da

en: Could not release screen %d on display "%s"
ha: An kasa sakar da fuskar kwamfyuta %d da ake nuna "%s"

en: Current theme
ha: Jigo wanda ake kai yanzu

en: Delay in milliseconds for the auto raise option
ha: Jinkiri cikin millisakan wa zaɓe na ɗagawa farat ɗaya

en: Determines whether applications or the system can generate audible 'beeps'; may be used in conjunction with 'visual bell' to allow silent 'beeps'.
ha: Yana ƙudura ko da shirin ayuka ko kuma na'urar zai iya bada 'ƙara' da za'a iya ji; ko kuma wanda za'a iya amfani da tare da 'ƙararrawar da ake gani' don ya yarda da 'ƙaran' mai shiru.

en: Dialog Box
ha: Akwatin Tattaunawa

en: Did not understand arrow "%s" for <%s> element
ha: Ban gane kibiyar "%s" wa ƙanshin <%s> ba

en: Did not understand color component "%s" in color specification
ha: Ba'a gane da ruƙunin launi na "%s" wanda ke cikin buƙatan launi ba

en: Did not understand fill type "%s" for <%s> element
ha: Ban gane nau'in "%s" na cikawa wa ƙanshin <%s> ba

en: Did not understand shadow "%s" for <%s> element
ha: Ban gane inuwar "%s" wa ƙanshin <%s> ba

en: Did not understand state "%s" for <%s> element
ha: Ban gane halin "%s" wa ƙanshin <%s> ba

en: Did not understand state "%s" in color specification
ha: An kasa fahimci halin "%s" cikin buƙatan launi

en: Did not understand trailing characters "%s" in string "%s"
ha: Ba'a gane baƙaƙe masu bin juna na "%s" cikin jimlar "%s" ba

en: Did not understand value "%s" for type of gradient
ha: Ba'a gane kimar "%s" wa irin grediyent ba

en: Disable misfeatures that are required by old or broken applications
ha: Ka kashe misfeature wanda tsohon shiryoyin ayuka ko shiryoyin ayuka wanda aka karya ke buƙata

en: Distance "%s" is unknown
ha: Ba'a san nisan "%s" ba

en: Element <%s> is not allowed below <%s>
ha: Ba'a yarda da ƙanshin <%s> a ƙasan <%s> ba

en: Element <%s> is not allowed inside a <%s> element
ha: Ba'a yarda da ƙanshi na <%s> cikin wani ƙanshi na <%s> ba

en: Element <%s> is not allowed inside a <constant> element
ha: Ba'a yarda da ƙanshi na <%s> cikin wani ƙanshi na <kullum> ba

en: Element <%s> is not allowed inside a distance/border/aspect_ratio element
ha: Ba'a yarda da ƙanshi na <%s> cikin wani ƙanshi na distance/border/aspect_ratio ba

en: Element <%s> is not allowed inside a draw operation element
ha: Ba'a yarda da ƙanshi na <%s> cikin ƙanshi na wani aikin duro ba

en: Element <%s> is not allowed inside a name/author/date/description element
ha: Ba'a yarda da ƙanshi na <%s> cikin wani ƙanshi na name/author/date/description ba

en: Enable Visual Bell
ha: Fara Ƙararrawa na Gani

en: Error %d was expected but %d given
ha: An yi zaton kuskuren %d amma an ba da %d

en: Error closing session file '%s': %s
ha: Kuskure wajen rufe fayil ɗin zaman shawara '%s': %s

en: Error launching metacity-dialog to ask about killing an application: %s
ha: Kuskure wajen gabatar da zauren akwatin bayanin-metacity don yin tambaya game da wata shirin ayuka wanda za'a kashe: %s

en: Error launching metacity-dialog to warn about apps that don't support session management: %s
ha: Kuskure wajen gabatar da zauren akwatin bayanin-metaciti don ba da gargaɗi kan apps wanda basu goyi bayan hukumar sarrafa zaman shawara ba: %s

en: Error loading theme: %s
ha: Kuskure wajen loda jigo: %s

en: Error not expected but one was returned: %s
ha: Ba'a yi zaton kuskure ba amma an maida guda: %s

en: Error reading from dialog display process: %s
ha: Karatun kure daga hanya mai nuna zauren akwatin bayani: %s

en: Error setting name for workspace %d to "%s": %s
ha: Kuskure wajen daidaita suna wa filin aikin %d zuwa "%s": %s

en: Error setting number of workspaces to %d: %s
ha: Kuskure wajen shirya yawan filayen aiki zuwa %d: %s

en: Error was expected but none given
ha: Ana zaton kuskure amma babu wanda aka ba da

en: Error writing session file '%s': %s
ha: Kuskure wajen rubuta fayil ɗin zaman shawara '%s': %s

en: Failed to fdopen() log file %s: %s
ha: An kasa fdbuɗe() fayil ɗin rajistan ayuka na %s: %s

en: Failed to get hostname: %s
ha: An kasa samun sunan na'urar masaukin bayani: %s

en: Failed to load theme "%s": %s
ha: An kasa loda jigon "%s": %s

en: Failed to open X Window System display '%s'
ha: An kasa buɗe shirin nuna Na'urar Tagan X na '%s'

en: Failed to open debug log: %s
ha: An kasa buɗe rajistan ayuka na cire cuta: %s

en: Failed to parse message "%s" from dialog process
ha: An kasa parse ga saƙon "%s" daga hanyar zauren akwatin bayani

en: Failed to parse saved session file: %s
ha: An kasa yin parse ga fayil ɗin zaman shawara da aka adana:%s

en: Failed to read saved session file %s: %s
ha: An kasa karanta fayil ɗin zaman shawara da aka adana %s: %s

en: Failed to restart: %s
ha: An kasa sake fara shi: %s

en: Failed to scan themes directory: %s
ha: An kasa sikan na gafakan jigo: %s

en: Fake menu item %d
ha: Abun mazaɓa na ƙarya %d

en: Fatal IO error %d (%s) on display '%s'.
ha: Mumunan kuskure na IO %d (%s) da ake nuna kan '%s'.

en: Frame geometry does not specify size of buttons
ha: Jometiri ɗin firam ba ya ƙayyade girmar maɓallu

en: Frame style already has a button for function %s state %s
ha: Salon firam ya riga yana da wani maɓalli wa aikin %s halin %s

en: Frame style already has a piece at position %s
ha: Salon firam ya riga yana da wani ɗan firam a wurin %s

en: GConf key "%s" is set to an invalid type
ha: An daidaita maɓallin GConf "%s" zuwa wata nau'i mai maras inganci

en: GConf key '%s' is set to an invalid value
ha: An daidaita maɓallin GConf '%s' zuwa wani kima mai maras inganci

en: GTK color specification must have a close bracket after the state, e.g. gtk:fg[NORMAL] where NORMAL is the state; could not parse "%s"
ha: Tilas ne buƙatan launi na GTK ya zaɓi wata rufaffiyar baka biyu bayan halin, misali, gtk:fg[NA KULLUM] inda NA KULLUM watau halinsa kenan; kuma an kasa yin parse ga "%s"

en: GTK color specification must have the state in brackets, e.g. gtk:fg[NORMAL] where NORMAL is the state; could not parse "%s"
ha: Tilas ne buƙatan launi na GTK ya ƙayyade halin cikin baka biyu, misali gtk:fg[NA KULLUM] inda NA KULLUM halinsa kenan; kuma an kasa yin parse ga "%s"

en: Gradients should have at least two colors
ha: Ana son grediyant ya ƙunsa da a ƙalla launuka guda biyu

en: If true, ignore the titlebar_font option, and use the standard application font for window titles.
ha: In da gaske, sai ka ƙyale zaɓe na nau'in rubutun_layinsuna, kuma ka yi amfani da daidaitacciyar nau'in rubutu na shiryoyin ayuka wa sunayen taga.

en: If true, trade off usability for less resource usage
ha: In da gaske, ka sauya sauƙin amfani wa rage amfani na arziki

en: Including draw_ops "%s" here would create a circular reference
ha: Idan an tsira da duro_ops "%s" nan, zai ƙiƙiro wani matsalar zagaye-zagaye

en: Integer %ld is too large, current max is %d
ha: Inteja %ld ya yi girma ainun, iyakan da ake buƙata yanzu shine %d

en: Integer %ld must be positive
ha: Tilas ne inteja na %ld ya zama tabbatacce

en: Invalid title scale "%s" (must be one of xx-small,x-small,small,medium,large,x-large,xx-large)
ha: Sikeli na suna mai maras inganci "%s" (ana so ya zama ɗaya cikin xx-ƙarami,x-ƙarami,ƙarami,madaidaici,babba,x-babba,xx-babba)

en: Large Title Font
ha: Nau'in Rubutun Suna mai Babba

en: Line %d character %d: %s
ha: Layi %d baƙi %d: %s

en: Loaded theme "%s" in %g seconds
ha: An loda jigon "%s" cikin %g sakan

en: Lost connection to the display '%s';
    most likely the X server was shut down or you killed/destroyed
    the window manager.
ha: An ɓatar da haɗi zuwa shirin nunawa '%s';
    Wata ƙila an rufe X sava ko kuma ka kashe/halaƙar da
    manajan tagan.

en: Lower window below other windows
ha: Yi ƙasa da taga a ƙarƙashin sauran tagogi

en: Ma_ximize
ha: Fa_ɗaɗa

en: Maximize Window
ha: Faɗaɗa Taga

en: Maximize window
ha: Faɗaɗa taga

en: Maximize window horizontally
ha: Faɗaɗa taga a kwance

en: Maximize window vertically
ha: Faɗaɗa taga a tsaye

en: Metacity
ha: Metaciti

en: Metacity was compiled without support for verbose mode
ha: An tara Metacity ba tare da goyon baya wa shirin verbose ba

en: Mi_nimize
ha: Ts_uke

en: Minimize Window
ha: Tsuke Taga

en: Minimize window
ha: Tsuke taga

en: Missing <frame state="%s" resize="%s" focus="%s" style="whatever"/>
ha: Wanda ya ɓata <halin firam="%s" sake girma="%s" zura ido="%s" salo="komene ne"/>

en: Modal Dialog Box
ha: Akwatin Tattaunawa na Modal

en: Modifier to use for modified window click actions
ha: Shirin Gyare-Gyare da za'a yi amfani da wa ayukan danne-dannen tagan da aka yi wa gyare-gyare

en: Move backward between panels and the desktop immediately
ha: Gusa baya-baya tsakanin fanel da kwamfyutan tebur yanzu-yanzu

en: Move between panels and the desktop immediately
ha: Gusa tsakanin fanel da kwamfyutan tebur yanzu-yanzu

en: Move between windows immediately
ha: Gusa tsakanin tagogi yanzu-yanzu

en: Move to Another _Workspace
ha: Motsa Zuwa Wata _Filin aiki Daban

en: Move to Workspace R_ight
ha: Motsa Zuwa Filin aiki D_ama

en: Move to Workspace _Down
ha: Mosta Zuwa Filin aiki _Ƙasa

en: Move to Workspace _Left
ha: Motsa Zuwa Filin aiki _Hagu

en: Move to Workspace _Up
ha: Motsa Zuwa Filin aiki _Sama

en: Move window
ha: Motsa taga

en: Move window one workspace down
ha: Motsa taga ta ƙasan filin aiki taki ɗaya

en: Move window one workspace to the left
ha: Motsa taga ta hagun filin aiki taki ɗaya

en: Move window one workspace to the right
ha: Motsa taga ta daman filin aiki taki ɗaya

en: Move window one workspace up
ha: Motsa taga ta saman filin aiki taki ɗaya

en: Move window to workspace 1
ha: Motsa taga zuwa filin aiki 1

en: Move window to workspace 10
ha: Motsa taga zuwa filin aiki 10

en: Move window to workspace 11
ha: Motsa taga zuwa filin aiki 11

en: Move window to workspace 12
ha: Motsa taga zuwa filin aiki 12

en: Move window to workspace 2
ha: Motsa taga zuwa filin aiki 2

en: Move window to workspace 3
ha: Motsa taga zuwa filin aiki 3

en: Move window to workspace 4
ha: Motsa taga zuwa filin aiki 4

en: Move window to workspace 5
ha: Motsa taga zuwa filin aiki 5

en: Move window to workspace 6
ha: Motsa taga zuwa filin aiki 6

en: Move window to workspace 7
ha: Motsa taga zuwa filin aiki 7

en: Move window to workspace 8
ha: Motsa taga zuwa filin aiki 8

en: Move window to workspace 9
ha: Motsa taga zuwa filin aiki 9

en: Name of workspace
ha: Sunan filin aiki

en: No "%s" attribute on element <%s>
ha: Babu halin "%s" kan ƙanshin <%s>

en: No <%s> set for theme "%s"
ha: Babu <%s> tsari wa jigon "%s"

en: No <draw_ops> called "%s" has been defined
ha: Babu <duro_ops> mai suna "%s" da aka bayyana

en: No <draw_ops> with the name "%s" has been defined
ha: Babu <duro_ops> mai sunan "%s" da aka bayyana

en: No command %d has been defined.
ha: Babu wata umarni na %d a bayyane.

en: No draw_ops provided for button
ha: Babu duro_ops da aka samar wa maɓalli

en: No draw_ops provided for frame piece
ha: Babu duro_ops da aka samar wa gutsuren firam

en: No frame style set for window type "%s" in theme "%s", add a <window type="%s" style_set="whatever"/> element
ha: Babu salon firam da aka daidaita wa nau'in taga "%s" cikin jigon "%s", ƙara wata ƙanshi na <nau'in taga="%s" salon_daidaita="komene ne"/>

en: No terminal command has been defined.
ha: Babu umarnin tasha a bayyane.

en: No text is allowed inside element <%s>
ha: Ba'a yarda da rubutu cikin ƙanshi na <%s> ba

en: Normal Application Window
ha: Tagan Shiryoyin Ayuka na Kullum

en: Normal Title Font
ha: Nau'in Rubutun Suna na Kullum

en: Number of workspaces
ha: Yawan filayen aiki

en: Open another one of these windows
ha: Buɗe wani na waɗannan tagogi

en: Opened log file %s
ha: An buɗe rajistan ayuka na fayil %s

en: Outermost element in theme must be <metacity_theme> not <%s>
ha: Tilas ne ƙanshi na waje cikin jigon ya zama <jigon_metacity> ba <%s> ba

en: Property %s on window 0x%lx contained invalid UTF-8
ha: Furofati %s na kan tagan 0x%lx na ƙunsa da UTF-8 mai maras inganci

en: Property %s on window 0x%lx contained invalid UTF-8 for item %d in the list
ha: Furofati %s na kan tagan 0x%lx na ƙunsa da UTF-8 mai maras inganci wa abun %d cikin jerin

en: Raise window above other windows
ha: Ɗaga taga kan sauran tagogi

en: Resize window
ha: Sake girmar taga

en: Roll _Up
ha: Naɗe _Sama

en: Run a defined command
ha: A tafiyar da wata umarnin a bayyane

en: Run a terminal
ha: A tafiyar wata tasha

en: Screen %d on display "%s" already has a window manager
ha: Fuskar kwamfyuta %d da ake nuna "%s" na da manajan taga

en: Screen %d on display "%s" already has a window manager; try using the --replace option to replace the current window manager.
ha: Fuskar kwamfyuta %d da ake nuna "%s" ya riga yana da wani manajan taga; ka gwada yin amfani da --zaɓen mayewa don ka maye manajan taga na yanzu.

en: Screen %d on display '%s' is invalid
ha: Fuskar kwamfyuta %d da ake nuna '%s' bai da inganci

en: Shade factor "%s" in shaded color is negative
ha: Shade fakto "%s" wanda ke cikin launin da aka inuwantar da, korau ne

en: Shade format is "shade/base_color/factor", "%s" does not fit the format
ha: Tsarin inuwantarwa shine "shade/base_color/factor", "%s" bai dace da tsarin ba

en: Should not have "resize" attribute on <%s> element for maximized/shaded states
ha: Bai kamata ana da halin "sake girma" kan ƙanshi na <%s> wa halayen da aka faɗaɗa/inuwantar da

en: Small Title Font
ha: Nau'in Rubutun Suna mai Ƙarami

en: Some other program is already using the key %s with modifiers %x as a binding
ha: Wata shiri daban na amfani da maɓallin %s tare da masu gyare-gyare %x kamar wata baindin

en: Style has already been specified for state %s focus %s
ha: An riga an ƙayyade salo wa halin %s zura ido %s

en: Style has already been specified for state %s resize %s focus %s
ha: An riga an ƙayyade salo wa halin %s sake girma %s zura ido %s

en: Switch to workspace 1
ha: Sauya zuwa filin aiki 1

en: Switch to workspace 10
ha: Sauya zuwa filin aiki 10

en: Switch to workspace 11
ha: Sauya zuwa filin aiki 11

en: Switch to workspace 12
ha: Sauya zuwa filin aiki 12

en: Switch to workspace 2
ha: Sauya zuwa filin aiki 2

en: Switch to workspace 3
ha: Sauya zuwa filin aiki 3

en: Switch to workspace 4
ha: Sauya zuwa filin aiki 4

en: Switch to workspace 5
ha: Sauya zuwa filin aiki 5

en: Switch to workspace 6
ha: Sauya zuwa filin aiki 6

en: Switch to workspace 7
ha: Sauya zuwa filin aiki 7

en: Switch to workspace 8
ha: Sauya zuwa filin aiki 8

en: Switch to workspace 9
ha: Sauya zuwa filin aiki 9

en: System Bell is Audible
ha: Ana Jin Ƙararrawar Na'ura

en: Take a screenshot
ha: Ka ɗau wani hoton fuskar kwamfyuta

en: Take a screenshot of a window
ha: Ka ɗau wani hoto na taga

en: Tells Metacity how to implement the visual indication that the system bell or another application 'bell' indicator has been rung. Currently there are two valid values, "fullscreen", which causes a fullscreen white-black flash, and "frame_flash" which causes the titlebar of the application which sent the bell signal to flash. If the application which sent the bell is unknown (as is usually the case for the default "system beep"), the currently focused window's titlebar is flashed.
ha: Yana gaya wa Metaciti yanda yakamata ya aiwatar da indiketa wanda ana gani, mai nuna cewa an danna ƙararrawar na'ura ko kuma an danna wata indiketa na shirin ayuka 'ƙararrawa' daban. A yanzu, akwai kima guda biyu masu inganci, "cikakkenfuska", mai jawo wata filash mai fari-baƙi ga cikakken fuska, da kuma "filash na_firam" da ke sa layin sunan shirin ayuka, wanda ya aika da alamar ƙararrawa ya yi filash. Idan ba'a san da shirin ayuka wanda ya aika da ƙararrawar ba (yawanci matsalar da ke shafi difwalt "ƙarar na'ura"), layin sunan taga da aka zura wa ido a lokacin zai yi filash.

en: The /apps/metacity/global_keybindings/run_command_N keys define keybindings that correspond to these commands. Pressing the keybinding for run_command_N will execute command_N.
ha: Wannan /apps/metacity/global_keybindings/run_command_N keys na bayyana kibaindin da suka dace da waɗannan umarnai. Idan an danna kibaindin wa tafiyar da_umarnin_N, zai zartar da umarnin_N.

en: The /apps/metacity/global_keybindings/run_command_screenshot key defines a keybinding which causes the command specified by this setting to be invoked.
ha: Wannan /apps/metacity/global_keybindings/run_command_screenshot key na bayyana kibaindin da ke sa a kira umarnin da wannan kewaye ke ƙayyade.

en: The /apps/metacity/global_keybindings/run_command_window_screenshot key defines a keybinding which causes the command specified by this setting to be invoked.
ha: Wannan /apps/metacity/global_keybindings/run_command_window_screenshot key na ƙayyade wata kibaindin da ke sa a ƙira umarnin da wannan kewaye ta ƙayyade.

en: The keybinding that runs the correspondingly-numbered command in /apps/metacity/keybinding_commands The format looks like "&lt;Control&gt;a" or "&lt;Shift&gt;&lt;Alt&gt;F1". The parser is fairly liberal and allows lower or upper case, and also abbreviations such as "&lt;Ctl&gt;" and "&lt;Ctrl&gt;". If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keybinding for this action.
ha: Kibaindin da ke tafiyar da umarnin da alƙalaminsu-suka dace cikin /apps/metacity/keybinding_commands. Tsarin na kama da "&lt;Control&gt;a" ko "&lt;Shift&gt;&lt;Alt&gt;F1". Parser ɗin na da ɗan sassauci kuma yana yarda da baƙaƙƙe masu kanana da babba, da kuma taƙaitaccen sunaye kamar "&lt;Ctl&gt;" da "&lt;Ctrl&gt;". Idan ka daidaita zaɓen zuwa jumla mai musamman na "an kashe", to ba za'a sami wata kibaindin wa wannan aikin ba.

en: The name of a workspace.
ha: Sunan wata filin aiki.

en: The screenshot command
ha: Umarnin hoton fuskar kwamfyuta

en: The theme determines the appearance of window borders, titlebar, and so forth.
ha: Jigon na ƙudura surar gefen taga, layin suna, da kaza da kaza.

en: The time delay before raising a window if auto_raise is set to true. The delay is given in thousandths of a second.
ha: Jinkintar lokaci kafin a ɗaga wani taga idan an daidaita ɗagawa_farat ɗaya zuwa gaske. Ana ba da jinkintar cikin dubban sakan.

en: The window focus mode indicates how windows are activated. It has three possible values; "click" means windows must be clicked in order to focus them, "sloppy" means windows are focused when the mouse enters the window, and "mouse" means windows are focused when the mouse enters the window and unfocused when the mouse leaves the window.
ha: Shirin zura ido na taga na nuna yanda ake kunna tagogi. Yana da kima guda uku masu yiwu; ma'anar "danna" shine ya kamata a danna tagogi don a samu a zura musu ido, ma'anar "sloppy" shine ana zura ma tagogi ido idan linzami ta shiga tagan, da ma'anar "linzami" shine ana zura wa tagogi ido idan linzamin ta shiga tagan kuma ana cire idon idan linzamin ta bar tagan.

en: The window screenshot command
ha: Umarnin hoton fuskar kwamfyutan taga

en: Theme file %s did not contain a root <metacity_theme> element
ha: Fayil ɗin jigo na %s bai ƙunsa da wata ƙanshi na tushen <jigon_metacity> ba

en: There was an error running "%s":
    %s.
ha: An sami kure wajen tafiyar da "%s":
    %s.

en: These windows do not support "save current setup" and will have to be restarted manually next time you log in.
ha: Waɗannan tagogi basu goyon bayan "adana tsarin da ake kai yanzu" sabo da haka ana buƙatan ka sake fara tsarin da hannu nan gaba idan za ka sake shiga.

en: This is a demo button with a 'quit' icon
ha: Wannan wani maɓalli na gwaji ne mai alamar 'daina'

en: This is a demo button with an 'open' icon
ha: Wannan wani maɓalli na gwaji ne mai alamar 'buɗe'

en: This is a sample message in a sample dialog
ha: Wannan wani samfurin saƙo na cikin wani samfurin zauren akwatin bayani ne

en: Title
ha: Suna

en: Toggle fullscreen mode
ha: Shirin cikakken fuska na toggle

en: Toggle maximization state
ha: Halin faɗaɗawa na toggle

en: Toggle shaded state
ha: Halin inuwantarwa na toggle

en: Torn-off Menu
ha: Mazaɓen da Ake-Cire

en: Unknown element %s
ha: Ƙanshin da ba'a sani ba %s

en: Unknown function "%s" for button
ha: Aikin da ba'a sani ba na "%s" wa maɓalli

en: Unknown position "%s" for frame piece
ha: Wurin da ba'a sani ba na "%s" wa ɗan firam

en: Unknown state "%s" for button
ha: Halin da ba'a sani ba na "%s" wa maɓalli

en: Unknown style_set "%s" on <%s> element
ha: tsarin_salon da ba'a sani ba "%s" kan ƙanshin <%s>

en: Unknown type "%s" on <%s> element
ha: Nau'in da ba'a sani ba "%s" kan ƙanshin <%s>

en: Unma_ximize
ha: Cire fa_ɗaɗawa

en: Usage: %s
ha: Yin Amfani da: %s

en: Usage: metacity-theme-viewer [THEMENAME]
ha: Amfani: mai kallon-jigon-metaciti [SUNANJIGO]

en: Use standard system font in window titles
ha: Yi amfani da daidaitacciyar nau'in rubutu na na'ura cikin sunan taga

en: User-defined constants must begin with a capital letter; "%s" does not
ha: Tilas ne babbaƙu wanda mai amfani da-ya bayyana, su fara da baƙi babba; "%s" bai yi

en: Utility Palette
ha: Farentin Amfani

en: Visual Bell Type
ha: Nau'in Ƙararrawa Na Kallo

en: Window %s sets SM_CLIENT_ID on itself, instead of on the WM_CLIENT_LEADER window as specified in the ICCCM.
ha: Tagan %s na shirya SM_CLIENT_ID game da kansa, maimakon kan tagan WM_CLIENT_LEADER kamar yanda aka ƙayyade cikin ICCCM.

en: Window %s sets an MWM hint indicating it isn't resizable, but sets min size %d x %d and max size %d x %d; this doesn't make much sense.
ha: Window %s na daidaita wata matashiyar MWM mai nuna cewa ba za'a iya sake girmarsa ba, amma, yana daidaita a ƙalla girmar %d x %d da iyaka girmar %d x %d, amma bai da ma'ana sosai.

en: Window Menu
ha: Mazaɓen Taga

en: Window Title Goes Here
ha: Sunan Taga Zai Zo Nan

en: Window focus mode
ha: Shirin zura ido kan taga

en: Window manager error:
ha: Kuren manajan taga:

en: Window manager warning:
ha: Gargaɗi na manajan taga:

en: Window manager:
ha: Manajan taga:

en: Window title font
ha: Nau'in rubutun sunan taga

en: Window type "%s" has already been assigned a style set
ha: An riga an raba wani tsarin salo ga nau'in taga "%s"

en: Workarounds for broken applications disabled. Some applications may not behave properly.
ha: An kashe byfass wa shiryoyin ayuka a ƙarye. Wasu shiryoyin ayuka ba za su nuna hali mai daidai ba.

en: Workspace %d
ha: Filin aiki %d

en: Workspace %s%d
ha: Filin aiki %s%d

en: Workspace 1_0
ha: Filin aiki 1_0

en: _Always on Visible Workspace
ha: _Kullum Kan Filin Aiki da Ake Gani

en: _Close
ha: _Rufe

en: _Force Quit
ha: _Daina da Ƙarfi

en: _Move
ha: _Motsa

en: _Only on This Workspace
ha: _Kan Wannan Filin Aiki Kawai

en: _Resize
ha: _Sake Girma

en: _Unroll
ha: _Cire Naɗi

en: bottom
ha: ƙasa

en: frame geometry does not specify "%s" dimension
ha: jometiri ɗin firam bai ƙayyade girmar "%s"

en: frame geometry does not specify dimension "%s" for border "%s"
ha: jometiri na firam bai ƙayyade girmar "%s" wa gefen "%s"

en: left
ha: hagu

en: nested <window> tag
ha: nested <taga> tag

en: position expression test returned FALSE but didn't set error
ha: an maida gwajin salon maganar wuri ƘARYA NE amma, bai daidaita kuren ba

en: position expression test returned TRUE but set error
ha: an maida gwajin salon maganan wuri GASKE NE amma ya daidaita kure

en: right
ha: dama

en: top
ha: sama

en: x value was %d, %d was expected
ha: kimar x shine %d, an yi zaton %d

en: y value was %d, %d was expected
ha: kimar y shine %d, an yi zaton %d
