gnome-online-accounts master - en to th translation catalogue (148 entries)

en: %s account
th: บัญชี %s

en: A %s account already exists for %s
th: มีบัญชี %s สำหรับ %s อยู่ก่อนแล้ว

en: Account is disabled
th: บัญชีถูกปิดใช้

en: Authentication failed
th: ยืนยันตัวบุคคลไม่สำเร็จ

en: Authorization response:
th: คำตอบของการตรวจสอบสิทธิ์:

en: Authorization response: %s
th: คำตอบของการตรวจสอบสิทธิ์: %s

en: Available Media Servers
th: เซิร์ฟเวอร์สื่อที่มี

en: C_hat
th: การ_สนทนา

en: C_onnect
th: เ_ชื่อมต่อ

en: Cale_ndar
th: _ปฏิทิน

en: Cannot do SMTP authentication without a domain
th: ไม่สามารถยืนยันตัวบุคคล SMTP โดยไม่มีโดเมนได้

en: Cannot do SMTP authentication without a password
th: ไม่สามารถยืนยันตัวบุคคล SMTP โดยไม่มีรหัสผ่านได้

en: Cannot find WebDAV endpoint
th: ไม่สามารถหาจุดปลายของ WebDAV

en: Cannot resolve hostname
th: ไม่สามารถเปิดหาที่อยู่จากชื่อโฮสต์

en: Cannot resolve proxy hostname
th: ไม่สามารถเปิดหาที่อยู่จากชื่อโฮสต์ของพร็อกซี

en: Cannot save the connection parameters
th: ไม่สามารถบันทึกพารามิเตอร์การเชื่อมต่อ

en: Cannot save your personal information on the server
th: ไม่สามารถบันทึกข้อมูลส่วนบุคคลของคุณในเซิร์ฟเวอร์

en: Code: %u — Unexpected response from server
th: รหัส: %u —  คำตอบที่ไม่ได้คาดหมายจากเซิร์ฟเวอร์

en: Connecting…
th: กำลังเชื่อมต่อ…

en: Connection Settings
th: ค่าตั้งการเชื่อมต่อ

en: Could not create credential cache for identity
th: ไม่สามารถสร้างแคชข้อมูลลับสำหรับเอกลักษณ์

en: Could not create credential cache: %k
th: ไม่สามารถสร้างแคชข้อมูลลับ: %k

en: Could not erase identity: %k
th: ไม่สามารถลบเอกลักษณ์: %k

en: Could not find identity
th: หาเอกลักษณ์ไม่พบ

en: Could not find identity credentials in cache: %k
th: ไม่พบข้อมูลลับของเอกลักษณ์ในแคช: %k

en: Could not find identity in credential cache: %k
th: ไม่พบเอกลักษณ์ในแคชข้อมูลลับ: %k

en: Could not find saved credentials for principal ‘%s’ in keyring
th: ไม่สามารถหาข้อมูลลับที่บันทึกไว้สำหรับ principal ‘%s’ ในพวงกุญแจ

en: Could not finish up sifting through identity credentials in cache: %k
th: ไม่สามารถจบการกลั่นกรองหาข้อมูลลับของเอกลักษณ์ในแคช: %k

en: Could not get new credentials to renew identity %s: %k
th: ไม่สามารถดึงข้อมูลลับอันใหม่เพื่อต่ออายุเอกลักษณ์ %s: %k

en: Could not initialize credentials cache: %k
th: ไม่สามารถตั้งค่าเริ่มต้นแคชข้อมูลลับ: %k

en: Could not parse response
th: ไม่สามารถแจงคำตอบ

en: Could not renew identity: %k
th: ไม่สามารถต่ออายุเอกลักษณ์: %k

en: Could not renew identity: Not signed in
th: ไม่สามารถต่ออายุเอกลักษณ์: ไม่ได้เข้าระบบ

en: Could not sift through identity credentials in cache: %k
th: ไม่สามารถกลั่นกรองหาข้อมูลลับของเอกลักษณ์ในแคช: %k

en: Could not store new credentials in credentials cache: %k
th: ไม่สามารถเก็บข้อมูลลับใหม่ในแคชข้อมูลลับ: %k

en: Credentials do not contain access_token
th: ข้อมูลลับไม่มี access_token

en: Credentials do not contain access_token or access_token_secret
th: ข้อมูลลับไม่มี access_token หรือ access_token_secret

en: Credentials have expired.
th: ข้อมูลลับหมดอายุแล้ว

en: Dialog was dismissed
th: กล่องโต้ตอบถูกยกเลิก

en: Dialog was dismissed (%s, %d):
th: กล่องโต้ตอบถูกยกเลิก (%s, %d):

en: Did not find %s with identity ‘%s’ in credentials
th: ไม่พบ %s ที่มีเอกลักษณ์ ‘%s’ ในข้อมูลลับ

en: Did not find password for principal ‘%s’ in credentials
th: ไม่พบรหัสผ่านสำหรับ principal ‘%s’ ในข้อมูลลับ

en: Did not find smtp-password in credentials
th: ไม่พบ smtp-password ในข้อมูลลับ

en: E-mail
th: อีเมล

en: Enterprise Login (Kerberos)
th: เข้าระบบองค์กร (Kerberos)

en: Enterprise domain or realm name
th: โดเมนขององค์กรหรือชื่อ realm

en: Error connecting to IMAP server
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์ IMAP

en: Error connecting to Last.fm
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะเชื่อมต่อไปยัง Last.fm

en: Error connecting to Microsoft Exchange server
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์ Microsoft Exchange

en: Error connecting to SMTP server
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์ SMTP

en: Error connecting to enterprise identity server
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์ตรวจสอบเอกลักษณ์ขององค์กร

en: Error connecting to ownCloud server
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์ ownCloud

en: Error getting a Request Token:
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะอ่านโทเคนคำร้อง:

en: Error getting an Access Token:
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะอ่านโทเคนสำหรับเข้าถึง:

en: Error getting identity:
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะอ่านเอกลักษณ์บุคคล:

en: Error logging into the account
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะเข้าระบบด้วยบัญชีนี้

en: Error parsing result obtained from the keyring:
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะแจงผลที่ได้รับจากพวงกุญแจ:

en: Expected status 200 for getting a Request Token, instead got status %d (%s)
th: ต้องการสถานะ 200 สำหรับการอ่านโทเคนคำร้อง แต่กลับได้รับสถานะ %d (%s)

en: Expected status 200 when requesting access token, instead got status %d (%s)
th: ต้องการสถานะ 200 เมื่อร้องขอโทเคนสำหรับเข้าถึง แต่กลับได้รับสถานะ %d (%s)

en: Expected status 200 when requesting your identity, instead got status %d (%s)
th: ต้องการสถานะ 200 เมื่อร้องขอเอกลักษณ์ของคุณ แต่กลับได้รับสถานะ %d (%s)

en: Failed to create a user interface for %s
th: ไม่สามารถสร้างส่วนติดต่อผู้ใช้สำหรับ %s

en: Failed to delete credentials from the keyring
th: ไม่สามารถลบข้อมูลลับออกจากพวงกุญแจ

en: Failed to find ASUrl and OABUrl in autodiscover response
th: ไม่สามารถหา ASUrl และ OABUrl ในคำตอบของ autodiscover

en: Failed to find a provider for: %s
th: ไม่สามารถหาผู้ให้บริการสำหรับ: %s

en: Failed to find ‘%s’ element
th: ไม่สามารถหาอิลิเมนต์ ‘%s’

en: Failed to parse autodiscover response XML
th: ไม่สามารถแจงข้อมูล XML ของการตอบ autodiscover

en: Failed to parse email address
th: แจงที่อยู่อีเมลไม่สำเร็จ

en: Failed to refresh access token (%s, %d):
th: ปรับข้อมูลโทเคนสำหรับเข้าถึง (%s, %d) ไม่สำเร็จ:

en: Failed to retrieve credentials from the keyring
th: ไม่สามารถดึงข้อมูลลับจากพวงกุญแจ

en: Failed to store credentials in the keyring
th: ไม่สามารถเก็บข้อมูลลับลงในพวงกุญแจ

en: GOA %s credentials for identity %s
th: ข้อมูลลับ %s ของ GOA สำหรับเอกลักษณ์บุคคล %s

en: IMAP _Server
th: เซิร์ฟเ_วอร์ IMAP

en: IMAP and SMTP
th: IMAP และ SMTP

en: Identity service returned invalid key
th: บริการตรวจสอบเอกลักษณ์คืนกุญแจที่ไม่ถูกต้อง

en: Initial secret key is invalid
th: กุญแจลับเริ่มต้นไม่ถูกต้อง

en: Invalid %s with username ‘%s’ (%s, %d):
th: %s ไม่ถูกต้องสำหรับชื่อผู้ใช้ ‘%s’ (%s, %d):

en: Invalid certificate.
th: ใบรับรองไม่ถูกต้อง

en: Invalid password with username ‘%s’ (%s, %d):
th: รหัสผ่านไม่ถูกต้องสำหรับชื่อผู้ใช้ ‘%s’ (%s, %d):

en: IsLocked property is set for account
th: มีการตั้งค่า IsLocked ไว้สำหรับบัญชี

en: Loading “%s”…
th: กำลังโหลด “%s”…

en: Log In to Realm
th: เข้าระบบใน Realm

en: M_usic
th: เ_พลง

en: Media Server
th: เซิร์ฟเวอร์สื่อ

en: Microsoft Account
th: บัญชีไมโครซอฟท์

en: Missing access_token or access_token_secret headers in response
th: ขาดข้อมูลส่วนหัว access_token หรือ access_token_secret ในคำตอบ

en: Missing request_token or request_token_secret headers in response
th: ขาดข้อมูลส่วนหัว request_token หรือ request_token_secret ในคำตอบ

en: Name
th: ชื่อ

en: Network _Resources
th: _ทรัพยากรเครือข่าย

en: No associated identification found
th: ไม่พบการระบุตัวตนที่เชื่อมโยง

en: No credentials found in the keyring
th: ไม่พบข้อมูลลับในพวงกุญแจ

en: No media servers found
th: ไม่พบเซิร์ฟเวอร์สื่อ

en: No username or access_token
th: ไม่มีชื่อผู้ใช้หรือ access_token

en: None
th: ไม่มี

en: Personal Details
th: รายละเอียดส่วนบุคคล

en: Personal content can be added to your applications through a media server account.
th: เนื้อหาส่วนบุคคลสามารถเพิ่มเข้าในโปรแกรมของคุณได้ผ่านบัญชีเซิร์ฟเวอร์สื่อ

en: Please enter your password below.
th: กรุณาป้อนรหัสผ่านของคุณด้านล่าง

en: Pocket
th: พ็อกเกต

en: Prin_ters
th: เ_ครื่องพิมพ์

en: ProviderType property is not set for account
th: ไม่ได้กำหนดคุณสมบัติ ProviderType สำหรับบัญชี

en: Remember this password
th: จำรหัสผ่านนี้

en: SMTP _Server
th: เซิร์ฟเ_วอร์ SMTP

en: SSL on a dedicated port
th: SSL ในพอร์ตเฉพาะ

en: STARTTLS after connecting
th: STARTTLS หลังจากการเชื่อมต่อ

en: Server does not support PLAIN
th: เซิร์ฟเวอร์ไม่รองรับ PLAIN

en: Server does not support STARTTLS
th: เซิร์ฟเวอร์ไม่รองรับ STARTTLS

en: Service not available
th: ไม่มีบริการ

en: Sign in to enable this account.
th: เข้าระบบเพื่อเปิดใช้บัญชีนี้

en: TLS not available
th: ไม่มี TLS

en: Telepathy chat account not found
th: ไม่พบบัญชีการสนทนา Telepathy

en: The certificate does not match the expected identity of the site that it was retrieved from.
th: ใบรับรองไม่ตรงกับเอกลักษณ์ที่ควรจะเป็นของเว็บไซต์ที่ดึงมา

en: The certificate has been revoked.
th: ใบรับรองถูกเพิกถอนแล้ว

en: The certificate has expired.
th: ใบรับรองหมดอายุแล้ว

en: The certificate’s activation time is still in the future.
th: เวลาเปิดใช้ใบรับรองยังมาไม่ถึง

en: The certificate’s algorithm is considered insecure.
th: อัลกอริทึมของใบรับรองถือว่าไม่ปลอดภัย

en: The domain is not valid
th: โดเมนไม่ถูกต้อง

en: The network realm %s needs some information to sign you in.
th: realm เครือข่าย %s ต้องการข้อมูลบางอย่างในการเข้าระบบของคุณ

en: The signing certificate authority is not known.
th: ไม่รู้จักองค์กรออกใบรับรองที่เซ็นกำกับ

en: Ticketing is disabled for account
th: การจองตั๋วถูกปิดใช้สำหรับบัญชี

en: Unknown authentication mechanism
th: ไม่รู้จักกลไกยืนยันตัวบุคคล

en: Use for
th: ใช้สำหรับ

en: User_name
th: _ชื่อผู้ใช้

en: Was asked to log in as %s, but logged in as %s
th: ถูกขอให้เข้าระบบในนาม %s แต่กลับเข้าระบบในนาม %s

en: Your system time is invalid. Check your date and time settings.
th: เวลาของระบบคุณไม่ถูกต้อง กรุณาตรวจสอบการติดตั้งวันและเวลาของคุณ

en: _Cancel
th: _ยกเลิก

en: _Connection Settings
th: ตั้งค่าการเ_ชื่อมต่อ

en: _Contacts
th: ผู้_ติดต่อ

en: _Custom
th: _กำหนดเอง

en: _Documents
th: เ_อกสาร

en: _Domain
th: โ_ดเมน

en: _E-mail
th: _อีเมล

en: _Encryption
th: การเ_ข้ารหัสลับ

en: _Files
th: แ_ฟ้ม

en: _Forward
th: _ส่งต่อ

en: _Ignore
th: เ_พิกเฉย

en: _Mail
th: เ_มล

en: _Maps
th: แ_ผนที่

en: _Name
th: _ชื่อ

en: _OK
th: _ตกลง

en: _Password
th: _รหัสผ่าน

en: _Personal Details
th: รายละเอียด_ส่วนบุคคล

en: _Photos
th: _ภาพถ่าย

en: _Read Later
th: _อ่านภายหลัง

en: _Server
th: เซิร์ฟเ_วอร์

en: _Sign In
th: เ_ข้าระบบ

en: _Try Again
th: _ลองอีกครั้ง

en: ensure_credentials_sync is not implemented on type %s
th: ยังไม่รองรับ ensure_credentials_sync ในชนิด %s

en: initial secret passed before secret key exchange
th: มีการส่งรหัสลับเริ่มต้นก่อนการแลกเปลี่ยนกุญแจลับ

en: org.gnome.OnlineAccounts.Mail is not available
th: ไม่มี org.gnome.OnlineAccounts.Mail
